ผู้เขียน หัวข้อ: ไก่พม่าลีลา+เบอร์แข้งชัดเจน  (อ่าน 3849 ครั้ง)

ออฟไลน์ premy

• Beginner
  • *
  • คนเลี้ยงไก่ชน
ไก่พม่าลีลา+เบอร์แข้งชัดเจน
« เมื่อ: 11 สิงหาคม 2010, 12:43:48 น. »
ท่านไดสนใจหรือต้องการสอบถามข้อมูล ไก่พม่าลีลา+เบอร์แข้งชัด(โหด) ติดต่อได้ที่ 086-7290436  เปรม
ท่านที่สนใจ หรือต้องการชมคลิปได้ตามลิงค์นี้นะครับ     http://premy555.multiply.com/video
ผมพัฒนาจนเลือดนิ่งแล้ว สามารถนำไปชนราคาสูง และพัฒนาสายพันธุ์ได้ดีเลยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 สิงหาคม 2010, 12:57:16 น. โดย premy »

ออฟไลน์ ข้าวเหนียว

• Beginner
  • *
Re: ไก่พม่าลีลา+เบอร์แข้งชัดเจน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 3 พฤศจิกายน 2010, 20:35:17 น. »
ไก่สวยทุกตัวเลยครับ แต่ผมขอแสดงความคิดเห็นหน่อยนึ่งนะครับ ถ้าผิดพลาดประการใดก็ขออภัย ณ ตอนนี้เลย
คือผมก็อยากจะทราบราคาที่ชัดเจน เหมือนลีลาไก่นะครับ ยกตัวอย่าง ถ้าปล้ำวางแล้ว 1ยก ผ่านราคาก็แบบนึง แข็งแล้วก็ราคานึง พร้อมชนก็ราคานึง ผมว่าดีกว่ามั้ย และไก่ที่ถ่ายโชว์นั้น น่าจะตั้งราคาและรายละเอียดเอาไว้ ไม่ใช่ให้โทรไปสอบถามราคาเอาเอง ซึ่งดูเหมือนว่านึกอยากจะขายไก่ตัวนี้ราคาที่เท่าไหร่ก็ได้  มันไม่ค่อยแฟร์เท่าไร
ถ้าตั้งราคาเอาไว้แล้ว ณ เวลานั้น  พี่ ๆ ที่เข้าไปดูถ้าชอบและรู้รายละเอียด พี่ ๆ เขาก็จะโทรไปหาเอง ผมว่านะ
หรือไม่ก็บอกว่า ราคานี้จะอยู่ถึง ณ ตอนนี้

ออฟไลน์ premy

• Beginner
  • *
Re: ไก่พม่าลีลา+เบอร์แข้งชัดเจน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 5 พฤศจิกายน 2010, 09:37:09 น. »
ไก่สวยทุกตัวเลยครับ แต่ผมขอแสดงความคิดเห็นหน่อยนึ่งนะครับ ถ้าผิดพลาดประการใดก็ขออภัย ณ ตอนนี้เลย
คือผมก็อยากจะทราบราคาที่ชัดเจน เหมือนลีลาไก่นะครับ ยกตัวอย่าง ถ้าปล้ำวางแล้ว 1ยก ผ่านราคาก็แบบนึง แข็งแล้วก็ราคานึง พร้อมชนก็ราคานึง ผมว่าดีกว่ามั้ย และไก่ที่ถ่ายโชว์นั้น น่าจะตั้งราคาและรายละเอียดเอาไว้ ไม่ใช่ให้โทรไปสอบถามราคาเอาเอง ซึ่งดูเหมือนว่านึกอยากจะขายไก่ตัวนี้ราคาที่เท่าไหร่ก็ได้  มันไม่ค่อยแฟร์เท่าไร
ถ้าตั้งราคาเอาไว้แล้ว ณ เวลานั้น  พี่ ๆ ที่เข้าไปดูถ้าชอบและรู้รายละเอียด พี่ ๆ เขาก็จะโทรไปหาเอง ผมว่านะ
หรือไม่ก็บอกว่า ราคานี้จะอยู่ถึง ณ ตอนนี้

ขอบคุณสำหรับคำชี้แนะนะครับไว้ผมจะนำไปปรับปรุง

ออฟไลน์ ผู้สนับสนุน

• Full Member
« ตอบกลับ # เมื่อ: 5 พฤศจิกายน 2010, 09:37:09 น. »