ผู้เขียน หัวข้อ: รวมสายไก่กัดบ่าตีตัว ก๋อยเพชยืนยง+เหล่าดอกไม้ไฟ เชียงคาน  (อ่าน 4252 ครั้ง)

ออฟไลน์ ayutthayapakoi

• ไก่ป่าก๋อย 100 % : อยุธยาป่าก๋อย
  • Jr. Member
  • **
  • ซื่อกินไม่หมด คตกินไม่นาน
    • อยุธยาป่าก๋อย

1)   ต.มีชัย ชัยภูมิ สายดอกไม้ไฟพัฒนา + ก๋อยเพชรยืนยง

ถูกพิสูจน์ผลงานการเพาะพัฒนาในสนามมาตรฐานแล้ว

ปลาเงินปลาทอง  ชนชนะ ข้างละ สามแสนสาม
หนองตาไคร้ ชนชนะข้างละแสน   

รายละเอียดอื่นๆ ติดตามได้ที่นี่ครับ

หากชอบไก่กัดบ่าตีตัว พบปะพูดคุยสอบถามเพิ่มเติมได้ที่ www.ไก่ป่าก๋อย.com แล้วท่านจะไม่ผิดหวัง

แล้วพบกันครับ พี่น้องคอไก่ชน ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 ตุลาคม 2012, 10:52:10 น. โดย ayutthayapakoi »

ออฟไลน์ ผู้สนับสนุน

• Full Member
  • คนเลี้ยงไก่ชน