คุยทุกเรื่องเกี่ยวกับ ไก่ชน

คลิปวีดีโอ ไก่ป่าก๋อย 100 ลูกสาวเทาซีอุย เพชรยืนยง

ออฟไลน์ ayutthayapakoi

• ไก่ป่าก๋อย 100 % : อยุธยาป่าก๋อย
  • **
  • 51
  • ซื่อกินไม่หมด คตกินไม่นาน
    • อยุธยาป่าก๋อย
เอามาแบ่งให้ลองชมครับ

คลิปวีดีโอ ไก่ป่าก๋อย100 ลูกสาวเทาซีอุย เพชรยืนยง

คลิกที่ลิงค์ด้านล่างนี้เลยครับ

คลิปไก่ชน ไก่ป่าก๋อย แม่พันธุืหลัก

หากชอบไก่กัดบ่าตีตัว พบปะพูดคุยสอบถามเพิ่มเติมได้ที่ www.ไก่ป่าก๋อย.com แล้วท่านจะไม่ผิดหวัง

แล้วพบกันครับ พี่น้องคอไก่ชน ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16 ตุลาคม 2012, 10:51:29 น. โดย ayutthayapakoi »