ผู้เขียน หัวข้อ: เดี๋ยวนี้ ยังมีซุ้มไก่ไทยร้อยอยู่รึป่าวครับ เเบบว่า พัฒนาเเต่ไทย 100 เลยอะครับ  (อ่าน 1217 ครั้ง)

ออฟไลน์ เด็กฝึกหัด ^_+

• Jr. Member
  • **
  • คนเลี้ยงไก่ชน
เดี๋ยวนี้ ยังมีซุ้มไก่ไทยร้อยอยู่รึป่าวครับ เเบบว่า พัฒนาเเต่ไทย 100 เลยอะครับ คัยมี ไทย 100 เเจ่ม มาโชว์ ให้ดูบ้างซิครับ  ไม่เคยเห็นฟีมือไก่ไทย 100 เลย คัยมี คัยรู้ ช่วยมาโพสต์ ให้เด็กฝึกหัดดูหน่อยนะครับ   ขอบคุณครับ :P 8)

ออฟไลน์ isanlelapamalamsing

• Newbie
  • *
มีแต่หาได้น้อยเต็มทีครับลองอ่านนิตยสารไก่ชนดู

ออฟไลน์ เด็กฝึกหัด ^_+

• Jr. Member
  • **
ถ้าพี่เจอ เเวะ มาฟากบ้างนะครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ ซุ้ม ตระกูลลี

• เชิงไม่ดีแต่ตีไม่นานคร้าบบบ
  • Moderator
  • Hero Member
  • 0861568733
ผมก็ทำอยู่ครับสายไทยเชิงตราด 100 แต่ทำน้อยครับ
[ช.ตระกูลลี 

ออฟไลน์ ผู้สนับสนุน

• Full Member

Facebook Comments