คุยทุกเรื่องเกี่ยวกับ ไก่ชน

น้อง เจ้าขุนไกรครับ และไก่ใหม่ ๆคัดแล้วตัวละ1000ครับ

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline ห้าวเป้ง

• **
  • 63
  • คนเลี้ยงไก่ชน
น้อง เจ้าขุนไกรครับ   เชิงเหมือนพี่เลยครับ คอกเดียวกัน  อายุ8เดือนกว่าๆได้ นน ปล้ำมาสองครั้งครับ คร้งแรก  อันกับ หน่อยครับ   ครั้งสอง  ไม่ถึงอันครับ  เป้นไก่ตราดก๋อย   แม่ เป้นไทยร้อย  ดุเชิงของพี่ได้ครับเปิดราคาที่1500 ไม่รวมส่งนะครับ     ขอโทษด้วยนะครับ ที่ไม่ได้ลงคลิบ เพราะกล้องเสีย
0843288915 

http://www.gaichon.com/forum/index.php/topic,1586.0.html

ชุดนี้นี้ไก่ใหม่ครับ นน.2.6 ไปได้สองเจ็ด คัดจากฝุงมาครับ   อายุ 7เดือน กว่าๆ  ครับ   สำหรับ นักปั้นครับ เป็น เลือดพม่า80 ไทย20  มีแข้งหน้าสาด ไก่เดินตี สอง คอครับ  ปากไวตีไว และ ตีตอดีครับ รับประกันคัดแล้วครับ   คอกเดียวกันหมด

ตัวที่1 แข้งทอง

ตัวที่2 แข้งเงิน

« Last Edit: 23 November 2010, 14:46:11 น. by ห้าวเป้ง »

Offline racha

• *
  • 27
Re: น้อง เจ้าขุนไกรครับ
« Reply #1 on: 22 November 2010, 21:56:56 น. »
มีคลิปไม่ครับ

• **
  • 63
Re: น้อง เจ้าขุนไกรครับ
« Reply #2 on: 23 November 2010, 14:37:23 น. »
ที่จริงมีนะครับ แต่มือถือ  ตกน้ำตอนลอยระทงครับ เลยต้องล้างเคื่รองใหม่

Offline ramnarog

• *
  • 30
มีไก่คััด ใหม่ หรือ พี่

สวยดี คับ ผม

• **
  • 63
ครับ  ชุดเดินจิ้มตี พ่อ มีประวัติ แชมป์ ที่สระบุรีครับ