คุยทุกเรื่องเกี่ยวกับ ไก่ชน

เปิดขายไก่ชนจ้าวสังเวียน ราคามิตรภาพ เมืองนครปฐม

0 Members and 4 Guests are viewing this topic.

Offline กวาง

• 101
  • คนหัดเลี้ยงไก่ชน
เดี๋ยวเอาตัวเมียมาแบ่งมั่งดีกว่า ลูกเจ้าเมียวดีทั้งนั้นเลย  มีสี่ตัว แม่ไข่แล้วอีกตัว  ;D

• 101
กำเวน เด็กปั้นตัวนึงปากเบี้ยวขบกับปากล่างกลายเป็นนกปากห่างเลย เหลือสองแล้วชุดนี้  :'(

• 101
พ่อเอ้ย พม่า70 ไทย25 ก๋อย5 อายุหกเดือนเมื่อวาน 2.8 กิโลแล่ว  ใหญ่กว่านี้อีกไหมเนี่ย นี่ขนาดไม่มีง่อนนะ  จะใหญ่ไปหนายยยยย  ;D

Offline leesow00

• *
  • 1
  • คนเลี้ยงไก่ชน
ตัวเมียมีแต่ม้าล่อหลอครับ สายอื่นมีไมยครับแล้วราคาตัวเมียอยู่ที่เท่าไหร่ละครับ

• 101
ตัวเมียมีแต่ม้าล่อหลอครับ สายอื่นมีไมยครับแล้วราคาตัวเมียอยู่ที่เท่าไหร่ละครับ
ซุ้มพี่เอ้มีหลากหลายครับ อยากได้แบบไหนล่ะ  พี่เอ้ไม่อยู่หน้าม้ามาคุยก่อน อิอิ  ;D

• 101
มีใครติดต่อพี่เอ้ได้มั่งคร้าบ จะถามเรื่องไก่ที่แกจะเอาครับ กะผมสองเบอร์ติดต่อไม่ได้เลย  :(

Offline ชัช/สมุทรสาคร

• *
  • 1
ซุ้มเพชรการะเวก
เปิดขาย-รับจอง-ฝากเลี้ยง ไก่ชนจ้าวสังเวียน ราคามิตรภาพ จ.นครปฐม
ซุ้มเพชรการะเวก บ้านม่วงตารศ ต.ทัพหลวง อ.เมือง จ.นครปฐม
ขายไก่ชนทุกรุ่น ไก่ใหม่ ไก่คัดครอบสุ่ม(ใหม่)ไก่ปล้ำคัดแล้ว ไก่พร้อมชน
ลูกไก่ ไก่รุ่น ไก่สาว พ่อพันธุ์ และ แม่พันธุ์ ไก่ชนหลากหลายสายพันธุ์
เปิดบริการทุกวัน ให้พี่ๆเพื่อนๆทุกท่านได้เข้าเยี่ยมชมซุ้ม และเลือกซื้อ
เปิดปล้ำซ้อม ปล้ำนวม ลงฟาดแข้ง โชว์อาวุธ แบบสดๆ ทุกวัน
เรียนเชิญ นำไก่มาปล้ำซ้อมได้ โดยไม่เสียค่าน้ำ หรือ ค่าใช้จ่ายใดๆทั้งสิ้น
ราคาไก่ชน ซุ้มเพชรการะเวก ขออนุญาติแจ้งราคาเริ่มต้นครับ
ลูกไก่(อายุ2-4เดือน)   ราคาเริ่มต้นที่     ตัวละ 200 บาท
ลูกไก่(คัดลาย,คัดสี)   ราคาเริ่มต้นที่      คู่ละ  500 บาท
ไก่รุ่น (เพศเมีย)       ราคาเริ่มต้นที่      ตัวละ 500 บาท
ไก่สาว(พร้อมผสม)          ราคาเริ่มต้นที่      ตัวละ 1,000 บาท
ไก่รุ่น (เพศผู้)         ราคาเริ่มต้นที่     ตัวละ 500 บาท
ไก่หนุ่ม(ใหม่)         ราคาเริ่มต้นที่      ตัวละ 1,000 บาท
ไก่หนุ่ม(คัดครอบสุ่ม)    ราคาเริ่มต้นที่     ตัวละ 2,000 บาท
ไก่หนุ่ม(พร้อมชน)      ราคาเริ่มต้นที่     ตัวละ 2,500 บาท
พ่อพันธุ์                           ราคาเริ่มต้นที่      ตัวละ 4,000 บาท
แม่พันธุ์                            ราคาเริ่มต้นที่      ตัวละ 3,500 บาท
เปิดขายไก่ชนในราคามิตรภาพ บริการจัดส่งทั่วประเทศ
ราคายุติธรรม คุณภาพคับสังเวียน มาตราฐานมั่นใจ ราคามิตรภาพ
ติดต่อสอบถาม ต่อรองราคา ข้อมูลไก่ ข้อมูลยืนยันตัวตนบุคคลผู้ขาย
และรายละเอียด เส้นทางการเดินทางล่วงหน้าได้ก่อนครับ
โทรสอบถามเส้นทาง รายละเอียด และ ราคา สายตรงได้ครับ
081-0076349,085-1451238 เอ้-เบน
บ้านม่วงตารศ ต.ทัพหลวง อ.เมือง จ.นครปฐม
*หมายเหตุ*  ราคาไก่ราคาสุทธิ ทุกรุ่น ไม่รวมราคาจัดส่ง ทั่วประเทศ
พิเศษ!สำหรับลูกค้าทุกท่าน ภายในระยะทาง 50 กิโลเมตร  บริการจัดส่งฟรีครับ
สำหรับจังหวัดไกล้เคียง ถ้าไม่ไกลมากนัก โทรนัดหมายเส้นทาง บริการจัดส่งฟรีครับ
(สำหรับลูกค้าท่านใด ที่เดินทางมาเลือกชม เลือกซื้อไก่ และ มารับไก่ด้วยตนเอง
ซุ้มเพชรการะเวก ขอกราบขอบพระคุณไว้ล่วงหน้าครับ
เพราะปลอดภัย และ สบายใจ ทั้งผู้ซื้อ และ ผู้ขายครับ
ไก่ถึงมือ เงินไม่สูญเปล่าแน่นอนครับ)
082-1598362

พี่เอ้ ไม่ได้โชร์ รูปไก่นานเลยครับ ขอดูหน่อยครับ ชัช/สมุทรสาคร

• 101
พี่เอ้ย้ายค่ายไปสุพรรณครับ  แจ้งแล้วครับว่าแฟนๆคิดถึง 5555 ;D

Offline AE-DAOW

• *
  • 5

Offline AE-DAOW

• *
  • 5
 :Dไม่เกิน2วันจะลงรูป

Facebook Comments