คุยทุกเรื่องเกี่ยวกับ ไก่ชน

ขอถามเรื่องของมาตรฐานของสนามไก่ชนที่ผู้เล่นไก่อยากให้มีและต้องมีครับ

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline actty99

• *
  • 1
  • คนเลี้ยงไก่ชน
ขอถามเรื่องของมาตรฐานของสนามไก่ชนที่ผู้เล่นไก่อยากให้มีและต้องมีครับ เนื่องจากกำลังจะสร้างสนามไก่ชนที่ถูกต้องตามกฎหมายซึ่งได้รับใบอนุญาตเเล้ว จึงอยากจะถามผู้เล่นไก่ชนทุกๆท่านว่ามีความเห็นอย่างไร ควรจะมีอะไรและอยากให้มีอะไรครับ เพื่อที่จะนำแนวคิดข้อดีข้อเสียของทุกๆท่านมาใช้สร้างสนามที่ได้มาตรฐานและถูกใจกับผู้เล่นไก่ทุกท่านครับ ขอขอบคุณสำหรับความคิดเห็นของทุกท่านอย่างใจจริงครับ

Facebook Comments