คุยทุกเรื่องเกี่ยวกับ ไก่ชน

ขอคำแนะนำและติชมผมมือใหม่พึ้งหัดเพาะเลี้องเอง

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline s.11

• *
  • 6
  • คนเลี้ยงไก่ชน
ก่อนอื่นขอฝากเนื้อฝากตัวฝากอนาคตการเลี้ยงไก่ชนไว้กับพี่ๆเซียนไก่ด้วยครับตอนนี้ผมเพาะได้ชุดที่สอง(ชุดแรกตายหมดโรคลง)ผมมีรูปมาให้ชม6ตัวอายุ9-10เดือนตัวแรกเป็นพ่อพันธ์หลักสถิติ1ไฟร(ปัจุบันโคนปีกหักโดนค้อนคนข้างบ้าน)เลยไม่มีไฟรสองครับส่วนอีก5ตัวเป็นไก่หนุ่มตัว2-3-4ปล้ำตัวละยกแล้วตัว5-6ยังไม่ได้ปล้ำครับ

ตัวที่2เจ้าหล่อใหญ่

ตัวที่3เจ้ารอด

ตัวที่4เจ้าเขียวถ่อย(ชอบจิกตีเจ้าของ)

ตัวที่5เจ้าหลอน(ยังไม่ปล้ำน้องเจ้วถ่อย)

ตัวที่6เจ้าด่าง

คำแนะนำและคำติชมของท่านจะนำไปปรับปรุงและแก้ไขต่อไปครั้งต่อไปจะนำคลิปการซ้อมมาให้ชมเพื่อติชมชั้นเชิงในแต่ละเพื่ขอแนะนำการพัฒนาต่อไปขอบคุณรวงหน้าครัน[email protected]
« Last Edit: 1 February 2011, 20:51:02 น. by s.11 »

Facebook Comments