คุยทุกเรื่องเกี่ยวกับ ไก่ชน

ใครช่วยได้

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline peternalom

• *
  • 42
  • คนเลี้ยงไก่ชน
ใครช่วยได้
« on: 8 February 2011, 18:23:49 น. »
ไก่ผมไม่รู้เป็นรัยครับ  ซ้อมประมาณ2นาทีก็เหนือยแล้ว ก็ไม่สู้ พอเข้าน้ำหายเหนื่อยแล้วก็ค่อยสู้ คู่ต่อสู้ไม่เหนื่อยเลย  หรือปอดเล็กหรอครับ

Offline zeankaichon

• *
  • 10
Re: ใครช่วยได้
« Reply #1 on: 13 March 2011, 19:19:18 น. »
เค้ายังไม่สมบูรณ์มั้งครับ ค่อยๆเลี้ยงไปก่อนดีกว่าครับ รอให้สมบูรณ์ก่อนเดี๋ยวน่าจะดีเองครับ

Offline ตั้ม ลำพูน

• 811
Re: ใครช่วยได้
« Reply #2 on: 13 March 2011, 19:49:59 น. »
บางทีเราดูสภาพภายนอกว่าสมบูรณ์แต่ด้านในใช่ว่าจะรู้นะครับ.....

ถ้าเค้าไม่พร้อมมาจากข้างในต่อให้อยากสู้แค่ไหนเค้าก็หันหน้าหนีครับ....

ดูแลเค้าให้พร้อมดีกว่าครับ...

Facebook Comments