คุยทุกเรื่องเกี่ยวกับ ไก่ชน

ทำอย่างไรไม่ให้ไก่ขัน

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline SMUT

• *
  • 14
  • คนเลี้ยงไก่ชน
ผมเลี้ยงไก่ไว้คู่หนึ่งตัวผู้มันขันตลอดเวลาเสียงดังรบกวนชาวบ้านเขา มีวิธีไหนบ้างทำให้ไก่ขันน้อยลง

Offline M100 เชียงใหม่

• *
  • 18
Re: ทำอย่างไรไม่ให้ไก่ขัน
« Reply #1 on: 6 May 2011, 21:12:16 น. »
เอา มา ให้ ผม  ดิ

ไก่ ไม่ ขัน แน่ นอน   100 เปอร์เซน

อิอิ ล้อ เล่น คับ

Offline kung

• *
  • 4
« Reply #2 on: 31 May 2011, 09:17:33 น. »
ต้มครับคำตอบสุดท้าย   :P

Offline a.chaiyo

• *
  • 1
« Reply #3 on: 3 June 2011, 10:16:26 น. »
แปลว่าไก่มันสมบูรณ์ครับ มันคึกอยากตีครับ ลองเอาไปซ้อมตีดูถ้าดีก็เก็บไว้ถ้าไม่ดีก็หาเปลี่ยนกับพรรคพวก ส่วนใหญ่จะเก่งครับเจ้าไก่ที่ชอบแสดงอาการแบบนี้

Offline yuanchieh

• **
  • 65
« Reply #4 on: 6 June 2011, 12:27:22 น. »
เหมือนกันมันขันบ่อยจังเลยโดนแม่ว่าทุกวันเลย

Offline songkod

• **
  • 59
« Reply #5 on: 10 September 2011, 23:50:43 น. »
ปล่อยวัดครับมันจะได้อิสรภาพได้อยู่กับเพื่อนๆๆเชื่อไหมว่าผมเป็นคนเล่นไก่แต่ผมไม่เคยฆ่าไก่ไม่กินไก่ตัวเอง ตัวไหนใช่ไม่ได้ก็ให้พวกไปเลี้ยงแต่ห้ามกินมันน่ะ  แต่ส่วนมากเลยน่ะผมจะเอามันไปปล่อยวัดครับมันกว้างสบายมีเพื่อเยอะตัวเมียตัวผู้ก็เยอะมีความสุขครับ

Facebook Comments