คุยทุกเรื่องเกี่ยวกับ ไก่ชน

ไก่เป็นขี้กลาก ใช้ยาอะไรคับ

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline missterkan

• *
  • 15
  • คนชอบตีไก่ชน
ไก่เป็นขี้กลาก ใช้ยาอะไรคับ ขอแบบหายขาดเลยนะคับ

Offline หมอเป้าสีชา

• *
  • 9
  • คนเลี้ยงไก่ชน
แผลเป็นอย่างไรบ้างครับ อาการไก่เป็นอย่างไรครับ

Offline ดาบเหล็ก

• *
  • 9
ผมใช้ ยาสระผมของคนยี่ห้อ ไนโซรอล (ถ้าสะกดผิดขออภัยครับ) ขวดสีแดง+ขาว น้ำสีแดง

แต่ไก่ผมเป็นกลากที่หน้านะครับ ทาแล้วหน้าแดงแปร๊ดเลย..... แต่ส่วนอื่นก็น่าจะใช้ได้นะครับ  ลองดูครับ 8)

Offline รถยนต์

• 207
ผมใช้ ยาสระผมของคนยี่ห้อ ไนโซรอล (ถ้าสะกดผิดขออภัยครับ) ขวดสีแดง+ขาว น้ำสีแดง

แต่ไก่ผมเป็นกลากที่หน้านะครับ ทาแล้วหน้าแดงแปร๊ดเลย..... แต่ส่วนอื่นก็น่าจะใช้ได้นะครับ  ลองดูครับ 8)

อันนี้เขาดีจริง ๆ หายล้าน %

Facebook Comments