คุยทุกเรื่องเกี่ยวกับ ไก่ชน

ไฟท์ประทับใจเล็กๆ ไอ้ซาดิส- สุดยอดไก่แข้งโหด อาฆาตไก่ ตีไก่นอนลุกไม่ขึ้นทุกไฟท์!!!

0 Members and 1 Guest are viewing this topic.

Offline ไก่ชนลูกผสม.com

• เคยซื้อไก่แล้วผิดหวัง ลองให้โอกาสผมดูสักครั้ง ความหวังอาจเป็นจริงได้ครับ
  • *
  • 2
  • คนเลี้ยงไก่ชน
      ไฟท์นี้กว่าจะได้เข้าสนามก็ราวๆบ่าย3กว่าๆได้ ตอนแรกนึกว่าจะได้เข้าค่ำเสียแล้ว อิอิอิ แต่ไอ้ซาดิส ก็เหมือนรู้ว่าลูกพี่อยากกลับบ้านพร้อมชัยชนะไวๆ มันเลยเอาชนะให้ภายในเวลา 1 อันกับ 16 นาที อิอิอิ เลือดท่วมแข้งอีกเช่นเคยครับ อิอิอิ

ขออภัยหากเสียงเชียร์ดังเกินไปครับ อิอิอิ

พูดคุยเกี่ยวกับไก่ชนเพิ่มเติมได้ที่ www.kaichonlookpasom.com หรือ www.ไก่ชนลูกผสม.com

[youtube]zNMhpRl6Jno[/youtube]
            ยินดีต้อนรับสู่บ้านไก่ชนลูกผสมได้ที่  www.ไก่ชนลูกผสม.com  หรือ www.kaichonlookpasom.com        

Offline ซุ้ม ตระกูลลี

• เชิงไม่ดีแต่ตีไม่นานคร้าบบบ
  • 1080
  • 0861568733
[ช.ตระกูลลี 

Offline ไก่ชนลูกผสม.com

• เคยซื้อไก่แล้วผิดหวัง ลองให้โอกาสผมดูสักครั้ง ความหวังอาจเป็นจริงได้ครับ
  • *
  • 2
  • คนเลี้ยงไก่ชน
w,ไม่ทำมะดาจริงๆเสี่ยเอตัวนี้...

ขอบคุณครับ พวกนี้เน้นเบอร์แข้งดีมากๆเลยครับ   
            ยินดีต้อนรับสู่บ้านไก่ชนลูกผสมได้ที่  www.ไก่ชนลูกผสม.com  หรือ www.kaichonlookpasom.com        

Facebook Comments